Price: 1.776.600₫
Original Price: 2.820.000₫
| Material | PP |
| Connectivity Technology | WiFi |
| Mounting Type | Tabletop Mount |
| Additional installation costs | No installation fees |
| Color | White |
| Screen Resolution | 1280*720 |
| Usage | Portable |
| Batteries Included | No |
| Resolution | 4K |
| Brightness | 3000 lm & above |
| Contrast Ratio | 10,000 to 19,999:1 |
| Power Supply | Power Adapter |
| Display Type | LCD |
| ANSI | Other |
| Projection size | 20-300" |
| Projection Method | Throwing |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Color Gamut | REC709 |
| Lamp Life | >3000 |
| Features | Speakers |
| Wireless Property | With Wi-Fi function |
| SKU | se260318173028627106714 |
Brand Name: Magcubic
Quality: 2078414 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm